Nau'in Harka na VinciSmile

  • Nuna ɓacin rai
  • Nuna ɓarna mai buɗewa
  • Nuna kuskuren wuce gona da iri
  • Nuna cunkoson hakora
  • Nuna tazarar hakora
  • Nuna malocclusion na protrusion
Nuna ɓarna mara ƙanƙara tare da muƙamuƙi

Menene Underbite?

Underbite yana nufin haƙoran mandibular da ke fitowa da wuce haƙoran gaba na sama.

Ta yaya yake shafar?

Gabaɗaya wannan al'amari yana faruwa ne ta hanyar rashin ci gaban maxillary, mandibular kan haɓakawa, ko duka biyun.Bayan haka, yana iya zama sanadin asarar haƙoran maxillary.Ƙarƙashin ƙwayar cuta na iya shafar aikin al'ada na incisors ko molars, wanda ke haifar da ciwon hakori da ciwon haɗin gwiwa.

Nuna ɓarna buɗe ido tare da muƙamuƙi

Menene Openbite?

Bude cizo na gaba shine mummunan ci gaba na babba da ƙananan haƙora baka da muƙamuƙi a tsaye.Babu wani hulɗar ɓoyewa lokacin da hakora na sama da na ƙananan hakora ke cikin tsakiya na tsakiya da kuma motsi na aikin mandibular.Don sanya shi a sauƙaƙe, haƙora na sama da na ƙasa suna da wahala a kai ga rufewar madaidaicin a tsaye.

Ta yaya yake shafar?

A matsayin nau'in rashin daidaituwa na hakori, cizon buɗaɗɗen gaba ba zai iya tasiri sosai ga kayan ado ba, amma kuma yana rinjayar aikin tsarin stomatognathic.

Nuna zurfafa cin zarafi tare da muƙamuƙi

Menene Deep Overbite?

Overbite yana nufin tsananin ɗaukar ƙananan haƙora lokacin da haƙoran na sama ke rufewa.

Ta yaya yake shafar?

Yawanci ana haifar da shi ta hanyar kwayoyin halitta, rashin halayen baka, ko kuma haɓakar ƙasusuwan da ke tallafawa hakora, wanda zai iya haifar da matsalolin danko ko ulcers, lalacewa da zubar da ƙananan hakora, da kuma jin zafi a cikin TMJ.

Nuna cunkoson hakora tare da muƙamuƙi

Menene Cunkoson Hakora?

Ana iya buƙatar gyara kaɗan idan haƙoran ba za su iya ƙunshe ba saboda ƙarancin sarari na haƙori.

Ta yaya yake shafar?

Idan ba tare da magani ba, cunkoson haƙora na iya haifar da haɓakar lissafin haƙori, ruɓewar haƙori da ƙara haɗarin cutar ƙoda.

Nuna tazarar hakora tare da muƙamuƙi

Menene Hakora masu Tazara?

Hakora masu sarari suna haifar da babban sararin haƙori a cikin baka wanda ya samo asali daga microdontia, ƙarancin girma na jaws, kwayoyin halitta, ɓacewar hakora, da/ko munanan halayen tura harshe.

Ta yaya yake shafar?

Rashin hakora na iya haifar da ƙarin sarari, haifar da kwancen haƙoran da ke kewaye.Bugu da ƙari kuma, saboda rashin kariya daga hakora, za a sami sarari tsakanin haƙoran da ke haifar da gingivitis, aljihu na lokaci-lokaci da kuma ƙara haɗarin cututtukan periodontal.

Nuna malocclusion na protrusion tare da muƙamuƙi

Menene Protrusion?

Maganar gabaɗaya ita ce haƙoran haƙora suna fitowa fiye da yadda aka saba, kuma haƙoran na iya buɗewa cikin sauƙi lokacin da haƙoran ke ɓoye.

Ta yaya yake shafar?

Protrusion Dental yana da babban tasiri akan rayuwar yau da kullun, ba kawai aikin tauna ba, har ma da kayan kwalliya.Bugu da ari, da dogon lokaci protrusion zai rage moisturizing da salivation aiki na lebe, da kuma danko zai fallasa zuwa bushe iska kai ga kumburi da kuma danko polyp, kara, da danko zai lalace.

Fahimtar alamomin ɗaya ne daga cikin mahimman abubuwan da ke yanke shawarar ko za a iya kammala jiyya ta orthodontic na VinciSmile cikin nasara.

×
×
×
×
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana